Chwilio'r wefan
English

Manylion cyswllt asiantiaid eiddo

Manylion cyswllt asiantiaid sy'n ymdrin â gwerthu neu rentu eiddo yn ein tir gwag a'r gofrestr eiddo.

AsiantCysylltwch â
Alder King - Diwydiannol/ swyddfeydd/ tir

Owen Young: Ffôn 02920 381996
Ebost oyoung@alderking.com

Alexander Kaine: Ffôn 02920 391468
Ebost akaine@alderking.com

www.alderking.comYn agor mewn ffenest newydd

Alder King - masnachol

Sian Cornwell: Ffôn 02920 220000
Ebost scornwell@alderking.co.uk

www.alderking.comYn agor mewn ffenest newydd

Astleys

Ffôn 01792 479850
Ebost commercial@astleys.net

www.astleys.netYn agor mewn ffenest newydd

Briant Champion Long

Stuart Kearney: Ffôn 020 7434 7107
Ebost skearney@bclretail.co.uk

www.briantchampionlong.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Brinsons

Ffôn 02920 867711
Ebost sales@brinsons.co.uk

www.brinsons.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Calan

Nick Carter: Ffôn 02920 373933
Ebost nick.carter@calenretail.com

www.calanretail.comYn agor mewn ffenest newydd

CLC Chartered Surveyors

Peter Loosemore: Ffôn 01792 524452
Ebost info@clcproperty.co.uk

www.clcproperty.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Colliers CRE

Richard Saunders: Ebost richard.saunders@colliers.com

www.colliers.comYn agor mewn ffenest newydd

Cooke & Arkwright

Ben Bolton: Ffôn 02920 346376
Ebost ben.bolton@coark.com

www.coark.comYn agor mewn ffenest newydd

David Menzies Associates

Nicholas Menzies: Ffôn 020 7491 7777
Ebost nmenzies@dmaproperty.co.uk

www.dmaproperty.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Dawsons

Matthew Mason: Ffôn 01792 478908
Ebost matthew.mason@dawsonsproperty.co.uk

Andrew Cox: Ffôn 01792 478907
Ebost andrew.cox@dawsonsproperty.co.uk

www.dawsonsproperty.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Dylan Jones Retail

Dylan Jones: Ffôn 02920 820440
Ebost dylan@dylanjones.co.uk

www.dylanjonesretail.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

EJ Hales

Owen Cahill: Ffôn 02920 377111
Ebost owen@ejhales.co.uk

Phillip Morris: Ffôn 02920 347104

www.ejhales.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Emanuel Jones

Robert Emanuel: Ffôn 02920 820441
Ebost rob@emanuel-jones.co.uk

www.emanuel-jones.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Fletcher Morgan

Richard Ryan: Ffôn 02920 378921
Ebost email@fletchermorgan.co.uk

www.fletchermorgan.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

John Francis

Richard Thomas: Ffôn 01792 798107
Ebost swansea@johnfrancis.co.uk

www.johnfrancis.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Jones Lang LaSalle - Diwydiannol

Chris Sutton: Ffôn 02920 726014
Ebost chris.sutton@eu.jll.com

www.jll.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Jones Lang LaSalle - Swyddfedd

Rhydian Morris: Ffôn 02920 726002
Ebost rhydian.morris@eu.jll.com

www.jll.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Jones Lang LaSalle - Masnachol

Victoria Gould: Ffôn 020 7318 7869
Ebost victoria.gould@eu.jll.com

www.jll.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Knight Frank

Mark Sutton: Ffôn 02920 440135
Ebost mark.sutton@knightfrank.com

www.knightfrank.comYn agor mewn ffenest newydd

Lambert Smith Hampton - Diwydiannol

Jason Thorne: Ffôn 01792 487256
Ebost jthorne@lsh.co.uk

www.lsh.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Lambert Smith Hampton

Alun Lewis: Ffôn 07841 672997 or 01792 487248
Ebost adlewis@lsh.co.uk

www.lsh.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Mason Partners

Chris Chetwood: Ffôn 0151 225 0108
Ebost chrischetwood@masonpartners.com

www.masonpartners.comYn agor mewn ffenest newydd

Macarthur Wilson

Chris Thomas: Ffôn 0117 908 3350
Ebost ct@macarthurwilson.com

www.macarthurwilson.comYn agor mewn ffenest newydd

Perkins Fox

Michael Perkins: Ffôn 020 7486 6550
Ebost michael@perkinsfox.com

www.perkinsfox.comYn agor mewn ffenest newydd

Prime Office Space

Harrison Sharret: Ebost info@primefind.net

https://primeofficespace.co.uk/swanseaYn agor mewn ffenest newydd

Rowland Jones Chartered Surveyors

Nick Founds: Ffôn 01792 479845 or 01792 648809
Ebost nick@rj-cs.co.uk

Adam Harris: Ffôn 01792 479841 or 01792 648809
Ebost adam@rj-cs.co.uk

www.rowlandjones.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Savills

Peter Clayton: Ffôn 0117 910 2205
Ebost pclayton@savills.com

Gary Carver: Ffôn 02920 368963

www.savills.comYn agor mewn ffenest newydd

Swansea Council - Diwydiannol

Josh Winder: Ffôn 07773 580510
Ebost josh.winder@swansea.gov.uk

www.swansea.gov.ukYn agor mewn ffenest newydd

Swansea Council - Tir a safleoedd

Adrian Denning: Ffôn 01792 636404
Ebost adrian.denning@swansea.gov.uk

www.swansea.gov.ukYn agor mewn ffenest newydd

Wedi'i bweru gan GOSS iCM