Chwilio'r wefan
English

Manylion Cyswllt Asiantiaid Eiddo

Manylion cyswllt asiantiaid sy'n ymdrin â gwerthu neu rentu eiddo yn ein tir gwag a'r gofrestr eiddo.

Asiant (Asiantiaid) Cysylltwch â 

Alder King - Industrial/Office/Land

Owen Young

Ffôn

Gwefan

Ebost

02920 381996

www.alderking.comYn agor mewn ffenest newydd

oyoung@alderking.com

Alder King - Retail

Sian Cornwell

Ffôn

Gwefan

Ebost

02920 220000

www.alderking.comYn agor mewn ffenest newydd

scornwell@alderking.co.uk

Astleys

 

Ffôn

Gwefan

Ebost

01792 479850

www.astleys.netYn agor mewn ffenest newydd

commercial@astleys.net

Briant Champion Long

Stuart Kearney

Ffôn

Gwefan

Ebost

020 7434 7107

www.briantchampionlong.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

skearney@bclretail.co.uk

Brinsons

 

Ffôn 

Gwefan

Ebost

02920 867711

www.brinsons.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

sales@brinsons.co.uk

Calan

Nick Carter

Ffôn

Gwefan

Ebost

02920 373933

www.calanretail.comYn agor mewn ffenest newydd

nick.carter@calanretail.com

City & County of Swansea - Industrial

Josh Winder

Ffôn

Gwefan

Ebost

07773 580510

www.swansea.gov.ukYn agor mewn ffenest newydd

josh.winder@swansea.gov.uk

City & County of Swansea - Sites

Adrian Denning

Ffôn

Gwefan

Ebost

01792 636404

www.swansea.gov.ukYn agor mewn ffenest newydd

Adrian.denning@swansea.gov.uk

CLC Chartered Surveyors

Peter Loosemore

Ffôn

Gwefan

Ebost

01792 524452

www.clcproperty.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

info@clcproperty.co.uk

Colliers CRE

Richard Saunders

Ffôn

Ebost

www.colliers.comYn agor mewn ffenest newydd

Richard.saunders@colliers.com

Cooke & Arkwright

Ben Bolton

Ffôn

Gwefan

Ebost

02920 346376

www.coark.comYn agor mewn ffenest newydd

Ben.bolton@coark.com

David Menzies Associates

Nicholas Menzies

Ffôn

Gwefan

Ebost

020 7491 7777

www.dmaproperty.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

nmenzies@dmaproperty.co.uk

Dawsons

Matthew Mason

Ffôn

Gwefan

Ebost

01792 478908

www.dawsonsproperty.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

mmason@dawsonsproperty.co.uk

Dylan Jones Retail

Dylan Jones

Ffôn

Gwefan

Ebost

02920 820440

www.dylanjonesretail.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Dylan@dylanjones.co.uk

EJ Hales

Owen Cahill

Ffôn

Gwefan

Ebost

02920 377111

www.ejhales.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

owen@ejhales.co.uk

Emanuel Jones

Robert Emanuel

Ffôn

Gwefan

Ebost

02920 820441

www.emanuel-jones.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

rob@emanuel-jones.co.uk

Fletcher Morgan

Richard Ryan

Ffôn

Gwefan

Ebost

02920 378921

www.fletchermorgan.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Email@fletchermorgan.co.uk

John Francis

Richard Thomas

Ffôn

Gwefan

Ebost

01792 798107

www.johnfrancis.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Swansea@johnfrancis.co.uk

Jones Lang LaSalle - Industrial

Chris Sutton

Ffôn

Gwefan

Ebost

02920 726014

www.jll.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Chris.sutton@eu.jll.com

Jones Lang LaSalle - Office

Rhydian Morris

Ffôn

Gwefan

Ebost

02920 726002

www.jll.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Rhydian.morris@eu.jll.com

Jones Lang LaSalle - Retail

Victoria Gould

Ffôn

Gwefan

Ebost

020 7318 7869

www.jll.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

Victoria.gould@eu.jll.com

Knight Frank

Mark Sutton

Ffôn

Gwefan

Ebost

02920 440135

www.knightfrank.comYn agor mewn ffenest newydd

Mark.sutton@knightfrank.com

Lambert Smith Hampton - Industrial

Jason Thorne

Ffôn

Gwefan

Ebost

01792 487256

www.lsh.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

jthorne@lsh.co.uk

Lambert Smith Hampton - Office/Retail

Tom Rees

Ffôn

Gwefan

Ebost

01792 487248

www.lsh.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

trees@lsh.co.uk

Mason & Partners

Chris Chetwood

Ffôn 

Gwefan

Ebost

0151 225 0108

www.masonpartners.comYn agor mewn ffenest newydd

Chrischetwood@masonpartners.com

Macarthur Wilson

Chris Thomas

Ffôn

Gwefan

Ebost

0117 908 3350

www.macarthurwilson.comYn agor mewn ffenest newydd

ct@macarthurwilson.com

Perkins Fox

Michael Perkins

Ffôn

Gwefan

Ebost

020 7486 6550

www.perkinsfox.comYn agor mewn ffenest newydd

Michael@perkinsfox.com

Rowland Jones Chartered Surveyors

Nicholas Founds

Ffôn

Gwefan

Ebost

01792 479845

www.rowlandjones.co.ukYn agor mewn ffenest newydd

nicholas@rowlandjones.co.uk

Savills

Peter Clayton

Ffôn

Gwefan

Ebost

0117 910 2205

www.savills.comYn agor mewn ffenest newydd

pclayton@savills.com

Wedi'i bweru gan GOSS iCM