Chwilio'r wefan
English
Mouse for computer

Ystadegau'r wefan

Rydym yn monitro'r nifer a'r mathau o ymwelwyr â gwefan Dinas a Sir Abertawe er mwyn asesu pa ardaloedd o'r safle yw'r rhai mwyaf poblogaidd a ble y gellid ei gwella.

Mae rhai o'r ystadegau rydym yn eu mesur wedi'u manylu isod.

Aeth ein gwefan newydd yn fyw ar 23 Medi 2014. Cyn hynny, nid oedd gan fersiynau Cymraeg a Saesneg ein gwefan ystadegau ar wahân. Mae ystadegau ar gyfer www.swansea.gov.uk ar gael yn y Saesneg ar dudalen Website statistics.

Ymwelwyr unigryw - Cyfanswm yr unigolion unigryw a edrychodd ar ein gwefan.
Ymweliadau - Cyfanswm yr ymwelwyr â'n gwefan.
Ymweliadau â thudalennau - Cyfanswm y tudalennau yr edrychwyd arnynt ar ein gwefan.

Mis Ymwelwyr UnigrywYmweliadau

Ymweliadau â thudalennau

Mai 20192,1953,6125,537
Ebrill 20192,1833,6595,954
Mawrth 20192,2353,7105,608
Chwefror 20192,1103,4305,895
Ionawr 20192,3893,9589,821
Rhagfyr 20182,0753,0725,199
Tachwedd 20182,3593,8466,557
Hydref 20182,5463,8036,723
Medi 20182,4503,2096,066
Awst 20182,6393,2066,396
Gorffennaf 20182,2542,8046,063
Mehefin 20182,7133,3655,665
Mai 20182,2103,0055,815
Ebrill 20182,2102,8634,965
Mawrth 20182,6193,4396,561
Chwefror 20182,4273,1249,801
Ionawr 20182,2262,4233,138
Rhagfyr 20172,2352,7124,659
Tachwedd 20172,2242,7825,437
Hydref 20172,2182,7664,825
Medi 20172,0282,4954,761
Awst 20172,2132,8336,221
Gorffennaf 20172,5073,1249,472
Mehefin 20174,5155,31438,512
Mai 20172,4193,2406,278
Ebrill 20172,2772,8685,356
Mawrth 20172,3813,1096,271
Chwefror 20172,5333,1665,798
Ionawr 20172,6393,3126,133
Rhagfyr 20162,2262,6444,450
Tachwedd 20162,8073,48312,977
Hydref 20161,4982,0614,448
Medi 20161,4432,1528,712
Awst 20161,2151,7824,597
Gorffennaf 20161,1881,7094,939
Mehefin 20161,3101,9524,927
Mai 20161,2401,8464,679
Ebrill 20161,5302,1907,164
Mawrth 20161,3472,05310,514
Chwefror 20161,2181,7525,248
Ionawr 20161,4101,9455,205
Rhagfyr 20151,0271,4634,948
Tachwedd 20151,2071,7374,342
Hydref 20151,2021,6273,852
Medi 20151,2071,6883,871
Awst 20151,0001,4664,456
Gorffennaf 20151,0691,4983,578
Mehefin 20151,1691,7023,781
Mai 20151,1261,6173,921
Ebrill 20151,2341,8124,922
Mawrth 20151,3072,0256,731
Chwefror 20151,3422,0276,262
Ionawr 20151,5002,1567,296
Rhagfyr 20141,0561,5836,927
Tachwedd 20141,2761,8605,738
Hydref 20141,1171,7466,396
O 23 Medi 20143965392,127
Wedi'i bweru gan GOSS iCM