Chwilio'r wefan
English
Tick in a box

Tyllau yn y ffordd a atgyweiriwyd

Eisiau gwybod faint o dyllau yn y ffordd a gafodd eu trwsio yn Abertawe o fewn 48 awr?

2018

Wythnos sy'n dechrauAtgyweiriadau tyllau yn y ffordd o
fewn 48 awr yn
www.abertawe.gov.uk/tyllauynyffordd
% o fewn 48 awr
1 Ionawr 201811298%
8 Ionawr 201812695%
15 Ionawr 201811297%
22 Ionawr 201817599%
29 Ionawr 201813697%
5 Chwefror 2018116100%
12 Chwefror 201819896%
19 Chwefror 201817397%
26 Chwefror 201897100%
5 Mawrth 2018164100%
12 Mawrth 201818999%
19 Mawrth 201819697%
26 Mawrth 201813398%
2 Ebrill 2018142100%
9 Ebrill 201816299%
16 Ebrill 201814597%
23 Ebrill 2018176100%
30 Ebrill 2018167100%
7 Mai 201816299%
14 Mai 2018103100%
21 Mai 2018117100%
28 Mai 201875100%
4 Mehefin 201814999%
11 Mehefin 201815193%
18 Mehefin 2018108100%
25 Mehefin 201871100%
2 Gorffennaf 201843100%
9 Gorffennaf 201888100%
16 Gorffennaf 201873100%
23 Gorffennaf 201810284%
30 Gorffennaf 201810994%
16 Awst 201867100%
13 Awst 20188893%
20 Awst 201811898%
27 Awst 201868100%
3 Medi 201885100%
10 Medi 201897100%
17 Medi 2018124100%
24 Medi 201889100%
1 Hydref 201859100%
8 Hydref 201810099%
15 Hydref 201874100%
22 Hydref 201867100%
29 Hydref 201881100%
5 Tachwedd 2018128100%
12 Tachwedd 20188599%
19 Tachwedd 201860100%

 

2017

Wythnos sy'n dechrauAtgyweiriadau tyllau yn y ffordd o
fewn 48 awr yn
www.abertawe.gov.uk/tyllauynyffordd
% o fewn 48 awr
3 Ebrill 201712098%
10 Ebrill201710999%
17 Ebrill 20174897%
24 Ebrill 20176195%
1 Mai 201771100%
8 Mai 201751100%
15 Mai 201770100%
22 Mai 201769100%
29 Mai 20177495%
5 Mehefin 20179993%
12 Mehefin 201747100%
19 Mehefin 20178897%
26 Mehefin 20175496%
3 Gorffennaf 201752100%
10 Gorffennaf 201777100%
17 Gorffennaf 201756100%
24 Gorffennaf 20178099%
31 Gorffennaf 201711798%
7 Awst 201765100%
14 Awst 201745100%
21 Awst 201761100%
28 Awst 201749100%
4 Medi 201753100%
11 Medi 201795100%
18 Medi 201764100%
25 Medi 201758100%
2 Hydref 201771100%
9 Hydref 20178291%
16 Hydref 20178593%
23 Hydref 20177593%
30 Hydref 20176490%
6 Tachwedd 201777100%
13 Tachwedd 201756100%
20 Tachwedd 201798100%
27 Tachwedd 20179099%
4 Rhagfyr 201791100%
11 Rhagfyr 201772100%
18 Rhagfyr 201767100%
25 Rhagfyr 201785100%

2016

Wythnos sy'n dechrau 

Atgyweiriadau tyllau yn y ffordd o
fewn 48 awr yn www.abertawe.gov.uk/tyllauynyffordd

% o fewn 48 awr
11 Gorffennaf 201655100%
18 Gorffennaf 201639100%
25 Gorffennaf 201662100%
1 Awst 201696100%
8 Awst 201619599%
15 Awst 2016135100%
22 Awst 201665100%
29 Awst 201670100%
5 Medi 201639100%
12 Medi 201653100%
19 Medi 201669100%
26 Medi 2016148100%
3 Hydref 201664100%
10 Hydref 201671100%
17 Hydref 201638100%
24 Hydref 201641100%
31 Hydref 201644100%
Cyfanswm1284 

Os ydych yn cynnwys eich cyfeiriad e-bost pan adroddwch am dwll yn y ffordd ar-lein, byddwn yn anfon e-bost gyda llun atoch ar ôl i ni ei drwsio.

Lluniau cyn ac ar ôl o atgyweiriadau diweddar

Pothole 1 before Pothole 1 after

Pothole 2 before Pothole 2 after

Atgyweiriadau blaenorol

BlwyddynDiffygion ffordd a thyllau yn y ffordd a atgyweiriwyd
2015 / 20169,997
Wedi'i bweru gan GOSS iCM